Àwọn ìsopọ̀ ìtọ́sọ́nà Telsto fún ìsopọ̀ títẹ́jú ti ipa ọ̀nà àmì kan sí òmíràn ní ìtọ́sọ́nà kan ṣoṣo (tí a mọ̀ sí ìtọ́sọ́nà). Wọ́n sábà máa ń jẹ́ ìlà ìrànlọ́wọ́ tí ó so mọ́ ìlà pàtàkì kan pẹ̀lú iná mànàmáná. Ìpẹ̀kun kan ti ìlà ìrànlọ́wọ́ náà ni a fi ìparí tí ó báramu sí títí láé. Ìtọ́sọ́nà (ìyàtọ̀ láàárín ìsopọ̀ ní ìtọ́sọ́nà kan ní ìfiwéra pẹ̀lú òmíràn) jẹ́ nǹkan bí 20 dB fún àwọn ìsopọ̀, a máa ń lo àwọn ìsopọ̀ ìtọ́sọ́nà nígbàkúgbà tí apá kan ti àmì bá nílò láti yà sọ́tọ̀ tàbí tí a bá nílò láti so àwọn àmì méjì pọ̀. Telsto ní ìsopọ̀ ìtọ́sọ́nà ìpele tóóró àti ìsopọ̀ ìpele aláìlókùn pẹ̀lú ìsopọ̀ tí ó wà láti 3 dB sí 50 dB tàbí jù bẹ́ẹ̀ lọ.
| Àwọn Àbùdá Ìmọ́lẹ̀ Ẹ̀rọ | |
| Awọn abuda Impedance | 50 Ohm |
| Ibiti Igbohunsafẹfẹ | 698-2700 MHz |
| Agbara to pọ julọ | 300w |
| Ìyàraẹniṣọ́tọ̀ | ≥30 dB |
| Pípàdánù Ìfisí | ≤0.8 dB |
| VSWR | ≤1.25 |
| Irú Asopọ̀ | N-Obìnrin |
| Iye Awọn Asopo | 3 |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -35-+75℃ |
| Àwọn ohun èlò ìlò | IP65 |
| Ìpele Ìsopọ̀, dB | 10 |
| Ìsopọ̀, dB | 10.0±1.0 |
| Ìwúwo Àpapọ̀, Kg | 0.37 |
| Ọriniinitutu | 0 sí 95% |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Ohun elo | Nínú ilé |
Àwọn ìlànà ìfisílé ti okùn N tàbí 7/16 tàbí 4310 1/2″ okùn tó rọrùn gan-an
Ìṣètò ìsopọ̀: (Àwòrán 1)
A. nut iwájú
B. epa ẹhin
C. gasiketi

Àwọn ìwọ̀n ìfàsẹ́yìn náà jẹ́ gẹ́gẹ́ bí àwòrán tí a fi hàn (Àwòrán 2), ó yẹ kí a kíyèsí nígbà tí a bá ń ya àwọn nǹkan náà:
1. O yẹ kí a fi ẹ̀rọ ìdènà tó wà ní ìsàlẹ̀ ṣe ìkọ́lé náà.
2. Yọ àwọn ohun ìdọ̀tí bí ìwọ̀n bàbà àti burr kúrò lórí ìpẹ̀kun okùn náà.

Ṣíṣe àkójọ apá ìdìmú: Dá apá ìdìmú náà sínú ẹ̀gbẹ́ olùdarí òde okùn náà gẹ́gẹ́ bí àwòrán náà ṣe fi hàn (Àwòrán 3).

Ṣíṣe àkójọ nut ẹ̀yìn (Àwòrán 3).

So nut iwaju ati ẹhin pọ nipa fifi skirting papọ gẹgẹ bi a ṣe fi aworan han (Awọn aworan (5)
1. Kí o tó fi ìkọ́ rọ́, fi òróró tí ń rún sí orí òrùka náà.
2. Jẹ́ kí ẹ̀rọ ẹ̀yìn àti okùn náà má ṣe mì tìtì, Fi ẹ̀rọ náà bo ara ẹ̀rọ náà lórí ara ẹ̀rọ ẹ̀yìn. Fi ẹ̀rọ ìdènà ọ̀bọ bo ara ẹ̀rọ ẹ̀yìn. A ti parí ìtòjọpọ̀ rẹ̀.
