Àwọn Eéńtà/ Ibùdó ìpìlẹ̀ /Àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá/Ìpàdé káàbù/Sóríkì/Sẹ́ẹ̀lì/Àwọn ohun èlò/Ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá/Rédíò Máíkrówéfù/Mil-Aero
PCS/Reda/Redio/Satcom/Ààbò ìṣàn WLAN
1. A tun ṣe àtúnṣe àwọn ọjà pàtàkì láti bá àwọn ìbéèrè àwọn oníbàárà wa mu. Fi àwòrán rẹ, àpẹẹrẹ tàbí àwọn àlàyé tí a fi hàn wá, a ó ṣe é tàbí jọ̀wọ́ fi àwọn ìlànà ìmọ̀ ẹ̀rọ rẹ kan sí wa gẹ́gẹ́ bí IMD, VSWR, plating àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
2. Àpẹẹrẹ náà dára láti pèsè.
3. A ó dá ọ lóhùn fún ìbéèrè rẹ ní wákàtí mẹ́rìnlélógún.

Àwòṣe:TEL-NMA.12S-RFC
Àpèjúwe
Asopọ̀ Angle N Male fún okùn 1/2″ Superflexible
| Ohun elo ati Awo | |
| Olubasọrọ aarin | Idẹ / Fàdákà Pípèsè |
| Insulator | PTFE |
| Atọ́nà Ara àti Òde | Idẹ / alloy ti a fi alloy mẹta bo |
| Gasket | Rọ́bà Sílíkónì |
| Àwọn Àbùdá Ìmọ́lẹ̀ Ẹ̀rọ | |
| Awọn abuda Impedance | 50 Ohm |
| Ibiti Igbohunsafẹfẹ | DC~3 GHz |
| Agbára Ìdènà Ìbòmọ́lẹ̀ | ≥5000MΩ |
| Agbára Dielectric | ≥2500 V rms |
| Aarin olubasọrọ resistance | ≤1.0 mΩ |
| Iduroṣinṣin olubasọrọ ita | ≤0.2 mΩ |
| Pípàdánù Ìfisí | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Iwọn iwọn otutu | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Omi ko ni omi | IP67 |
Àwọn ìlànà ìfisílé ti okùn N tàbí 7/16 tàbí 4310 1/2″ okùn tó rọrùn gan-an
Ìṣètò ìsopọ̀: (Àwòrán 1)
A. nut iwájú
B. epa ẹhin
C. gasiketi

Àwọn ìwọ̀n ìfàsẹ́yìn náà jẹ́ gẹ́gẹ́ bí àwòrán tí a fi hàn (Àwòrán 2), ó yẹ kí a kíyèsí nígbà tí a bá ń ya àwọn nǹkan náà:
1. O yẹ kí a fi ẹ̀rọ ìdènà tó wà ní ìsàlẹ̀ ṣe ìkọ́lé náà.
2. Yọ àwọn ohun ìdọ̀tí bí ìwọ̀n bàbà àti burr kúrò lórí ìpẹ̀kun okùn náà.

Ṣíṣe àkójọ apá ìdìmú: Dá apá ìdìmú náà sínú ẹ̀gbẹ́ olùdarí òde okùn náà gẹ́gẹ́ bí àwòrán náà ṣe fi hàn (Àwòrán 3).

Ṣíṣe àkójọpọ̀ nut ẹ̀yìn (Àwòrán 3).

So nut iwaju ati ẹhin pọ nipa fifi skirting papọ gẹgẹ bi a ṣe fi aworan han (Awọn aworan (5)
1. Kí o tó fi ìkọ́ rọ́, fi òróró tí ń rún sí orí òrùka náà.
2. Jẹ́ kí ẹ̀rọ ẹ̀yìn àti okùn náà má ṣe mì tìtì, Fi ẹ̀rọ náà bo ara ẹ̀rọ náà lórí ara ẹ̀rọ ẹ̀yìn. Fi ẹ̀rọ ìdènà ọ̀bọ bo ara ẹ̀rọ ẹ̀yìn. A ti parí ìtòjọpọ̀ rẹ̀.
