A lo àpótí yìí gẹ́gẹ́ bí ibi ìparí fún okùn olùfúnni láti sopọ̀ mọ́ okùn ìfàsẹ́yìn nínú ètò nẹ́tíwọ́ọ̀kì ìbánisọ̀rọ̀ FTTx.
Ó so okùn ìsopọ̀pọ̀, pípín, pínpín, ibi ìpamọ́ àti ìsopọ̀ okùn pọ̀ mọ́ ara wọn nínú ẹyọ kan. Ní àkókò kan náà, ó ń pèsè ààbò àti ìṣàkóṣo tó lágbára fún kíkọ́ nẹ́tíwọ́ọ̀kì FTTx.
| Eto ti a ti pa mọ patapata, wa ni apẹrẹ ti o dara | Fífún okùn onífọ́ àti okùn tí a fi ń sọ̀kalẹ̀, fífọ́ okùn, fífi sí i, |
| Dáàbò bo àti ṣàkóso okùn náà dáadáa | ibi ìpamọ́, ìpínkiri...àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ gbogbo rẹ̀ ní ọ̀kan |
| Ni aabo pẹlu ẹrọ titiipa ole | O dara fun ohun ti nmu badọgba duplex SC ati LC ati pigtail |
| Iwọn deede, iwuwo fẹẹrẹ | Rọrùn láti ṣiṣẹ́ |
| Ohun elo PC ti o ga + ABS | Odi ati ọpá ti a le gbe sori ẹrọ (awọn ẹya ẹrọ aṣayan) |
| Awọn ohun-ini to dara ti eruku, ati aabo ọrinrin, IP65 | O dara fun lilo ita gbangba ati inu ile |
| Iwọn otutu Iṣẹ | -40⁰C ~+85⁰C |
| Ọriniinitutu ibatan | ≤ 85% (+30⁰C) |
| Ìfúnpá ojú ọjọ́ | 70Kpa~106Kpa |
| Fi Pàdánù Sílẹ̀ | ≤ 0.2dB |
| Pípàdánù Ìpadàbọ̀ UPC | ≥ 50dB |
| Àdánù Ìpadàbọ̀ APC | ≥ 60dB |
| Fi sii ki o si fa igbesi aye jade | ≥ ìgbà 1000 |
| Ìdábòbò | A fi àpótí ìparí, IR ≥1000m Ω/500V (ìṣàn taara) bo ẹ̀rọ ìdarí ilẹ̀ náà mọ́. |
| Dá Fọ́tífólíǹtì dúró | Láàrín ẹ̀rọ ìtẹ̀sí ilẹ̀ àti ara àpótí náà, folti resistance naa ju 3000V/min lọ, rara Ìfọ́ àti ìfọ́mọ́ra. U ≥3000V (ìṣàn taara) |
| Àwọn ìwọ̀n | Awọn Iwọn Fifi sori ẹrọ |
| 225mm x 200mm x 65mm (AxBxC) | 168mm x 210mm (AxB) |